Biến tần 1P 4KW S1-2S0040-B
Liên Hệ
– Công suất: 4KW
– Dòng đầu vào: 40A
– Dòng đầu ra: 17A
– Điện áp đầu vào: 1 Pha 220Vac~240Vac, 48~62Hz
– Điện áp đầu ra: 3 Pha 0~ 220V,  0 ~ 300Hz
  • Chi tiết sản phẩm
Thông số kỹ thuật
Biến tần HuaYuan 1P 220VAC 4KW S1-2S0040-B
Mã sản phẩm S1- 2S0040-B
Điện áp vào: 1 Pha 220VAC
Điện áp ra: 3 Pha 220VAC
Ngõ ra Tần số: 0-300Hz
Công suất: 4KW
Dòng điện đầu vào: 40A
Dòng điện đầu ra: 17A