Biến tần INDVS 3P 22KW Y500-X0220G3
Liên Hệ
– Công suất: 22KW-G3
– Dòng định mức: 45A
– Điện áp đầu vào: 3 Pha AC380V, 50/60Hz
– Điện áp đầu ra: 3 Pha 0~380V,  0~500Hz
Bảo hành 12 tháng
  • Chi tiết sản phẩm
1. Đặc điểm chung
– Sản phẩm được thiết kế và kiểm nghiệm dựa trên các tiêu chuẩn quốc tế.
– Kích thước và cấu trúc nhỏ gọn, hiệu suất ổn định.
– Mức bảo vệ: IP20
– Tần suất khởi động: 10 lần/ 1 giờ, có thể thay đổi tùy theo tải.
– Khả năng chống sốc va đập: nhỏ hơn 0.5g;
– Độ ẩm tương đối thấp hơn 95% (20 ÷ 65)ºC.
– Sử dụng ở môi trường không có khí ngưng tụ, ít bụi, không có khí dễ cháy, đảm bảo thông gió tốt.
– Màn hình có thể tháo rời đưa ra ngoài khi có thêm phụ kiện
* Thông số kỹ thuật chung
– Dải công suất: 0.4KW/220V~200KW/220V  –  0.75KW/380V~500KW/380V/440V
– Điện áp đầu vào: M1 & G1: đầu vào 1 pha;   G3 : đầu vào 3 pha
– Điện áp đầu ra: 0~ dải điện áp đầu vào
– Tần số sử dụng: (47~63)Hz
– Tần số đầu ra: (0~500)Hz
– Phương pháp điều khiển: điều khiển V/F, điều khiển SVC vector
– Đặc điểm mômen xoắn: 150% Mômen xoắn đầu ra định mức tại 1Hz
– Chức năng bảo vệ trên 20 lỗi: Quá dòng, quá áp, thấp áp, quá nhiệt, lỗi pha, quá tải
– Giao diện truyền thông: Giao diện truyền thông tiêu chuẩn RS485
– Chức năng điều khiển thuận/nghịch PID, chức năng tự động ngủ/ đánh thức
– Chức năng điều khiển cấp tốc độ: 16 tốc độ điều khiển
– Công suất quá tải: 150% 1 phút, 180% 1 giây, 200% bảo vệ tức thì
2. Thông số kỹ thuật Biến tần Y500-X0220G3
– Công suất: 22KW-G3
– Dòng điện định mức đầu vào: 45A