Bộ chuyển đổi nguồn ATS 3P 63A DIKA-63/3P 63A
Liên Hệ
  • ATS 3 pha
  • Dòng điện định mức: 63A
  • Điện áp định mức: 440VAC 50Hz
  • Điện áp điều khiển: 220VAC 50Hz
  • Chế độ hoạt động: Tự động hoặc bằng tay
  • Có chức năng bảo vệ quá tải, ngắn mạch
  • Chi tiết sản phẩm
1. Giới thiệu
  •  Sử dụng thay cho cầu dao đảo chiều, bảo vệ quá tải ngắn mặt cho hệ thống bằng Attomat 2P 63A
  •  chuyển nguồn điện tự động theo số ngày cài đặt trước bằng cách sử dụng: công tắc hẹn giờ ( dùng để hẹn ngày chuyển từ dùng công tơ 1 sang dùng công tơ 2 và ngược lại) + bộ ATS 2P 63A  DIKA-63/3P 63A
2. Thông số kỹ thuật Bộ chuyển đổi nguồn ATS 3P 63A DIKA-63/3P 63A