20190816043017nch8 63 20
Contactor 2P 63A NCH8-63/20
Liên Hệ
– Dòng điện: 63A
– Số cực : 2NO
– Điện áp cuộn hút : AC220V, DC24V
Bảo hành 12 tháng
  • Chi tiết sản phẩm
Contactor modul CHINT NCH8-63/20
1. Đặc điểm chung
– Khởi động từ NCH8 được cấp chứng chỉ: CE, VDE, EAC, UKrSEPRO
– Contactor NCH8 sản xuất đạt tiêu chuẩn: IEC/EN 61095
– Thiết kế nhỏ gọn và thiết kế dạng modul hóa
– Hoạt động không gây ra tiếng động
– Contactor NCH8, dùng cho điều khiển tải có công suất lên đến 63A
– Loại sử dụng: AC-1, AC-7a, AC-7b
– Contactor NCH8 vừa có loại 2P và 4P
– Có bộ phận tiếp điểm khác nhau
– Cuộn dây điều khiển có nhiều loại điện áp AC: 24,220VAC 50/60Hz & 24VDC
– Các dạng tiếp điểm của Contactor NCH8:
+ 2 Tiếp điểm : 2NO, 2NC & 1NO + 1NC
+ 4 Tiếp điểm : 4NO, 4NC, 2NO+2NC & 3NO + 1NC
– Độ bền cơ khí và độ bền điện cao
* Ứng dụng:
– Dùng để kiểm soát thiết bị điện gia dụng hoặc thiết bị điện cảm ứng thấp tương tự
2. Thông số kỹ thuật Contactor NCH8-63/20
– Khởi động từ 2P loại NCH8
– Dòng tiếp điểm: 63A