Contactor 3P 225A coil 380vac LC1F225Q7
Liên Hệ
– Công suất: 225A / 110kW
– Số cực: 3 pha
– Số tiếp điểm phụ: phụ kiện chọn thêm
– Điện áp cuộn hút : 380VAC 50/60Hz
Bảo hành 12 tháng
  • Chi tiết sản phẩm
Contactor Schneider 3P 225A coil 380vac LC1F225Q7
1. Đặc điểm chung
– Khởi động từ loại LC1F, dùng cho điều khiển động cơ có công suất lên đến 450KW, AC-3
– Contactor LC1F vừa có loại 3P và 4P
– Cuộn dây điều khiển bằng điện áp AC, DC hoặc DC
– Không có tiếp điểm phụ đi kèm
– Độ bền cơ khí và độ bền điện cao –  lên đến 10 triệu lần đóng cắt với contactor từ 115 đến 500A
– Các phụ kiện lắp đặt cho Contactor LC1F:
+ Tiếp điểm phụ gắn hông: LAD8N (1NO & 1NC)
+ Tiếp điểm phụ gắn mặt: LADN11 (1NO & 1NC), LADN22 ( 2NO+2NC), LADN40 (4NO) …
+Tiếp điểm thời gian: LADT0, LADT2, LADS2 (On delay) , LADR0, LADR2 (Off delay)…..
* Ứng dụng:
– Dùng cho điều khiển động cơ trong công nghiệp, dân dụng
– Dùng để đóng cắt nguồn điện trong Công nghiệp, dân dụng, xây dựng …
2. Thông số kỹ thuật Contactor LC1F225Q7
– Dòng định mức: 225A
– Số pha: 3 Pha NO
– Điện áp cuộn hút : 380VAC 50/60Hz (điện áp khác vui lòng liên hệ)