Contactor 3P 265A coil 380vac LC1F265Q7
Liên Hệ
– Công suất: 265A / 132kW
– Số cực: 3 pha
– Số tiếp điểm phụ: phụ kiện chọn thêm
– Điện áp cuộn hút : 380VAC 50/60Hz
Bảo hành 12 tháng
  • Chi tiết sản phẩm
Contactor Schneider 3P 265A coil 380vac LC1F265Q7
– Không có tiếp điểm phụ đi kèm
– Độ bền cơ khí và độ bền điện cao –  lên đến 10 triệu lần đóng cắt với contactor từ 115 đến 500A
2. Thông số kỹ thuật Contactor LC1F265Q7
– Dòng định mức: 265A
– Số pha: 3 Pha NO
– Điện áp cuộn hút : 380VAC 50/60Hz (điện áp khác vui lòng liên hệ)