Quạt hút gắn nóc tủ điện F2E220-230-DP
Liên Hệ
Kích thước khối : 310 x 310 x130 mm
Kích thước lỗi khoét : d=195mm
Lưu lượng gió : 8600/900 m3/h
Công suất: 85W-50Hz
Dòng điện định mức : 0.38A
Điện áp định mức : 230 VAC – 50/60Hz
  • Chi tiết sản phẩm
Quạt hút gắn nóc tủ điện Leipole  F2E220-230-DP
I. Đặc điểm chung
– Được cấp giấy chứng nhận : CE
– Tiêu chuẩn bảo vệ IP53
– Khung: hợp kim nhôm đúc, bề mặt đượcbao phủ bằng chất xử lý chống ăn mòn
– Dải nhiệt độ / độ ẩm hoạt động: -30°C ~ +65°C  /  0% ~ 95%
– Bảo vệ: Bảo vệ điện trở kháng
– Điện áp chịu đựng: AC 1,500V, 1 phút tại 0.5mA, 50/60Hz