Relay bán dẫn Fotek SSR-40VA-H
Relay bán dẫn Fotek SSR-40VA-H
Liên Hệ
  • Công suất đầu ra SSR: 40A
  • Biến trở điều khiển: 500KΩ
  • Điện áp tải: 90~480VAC
  • Hãng Sản xuất: Fotek
  • Bảo hành chính hãng
  • Chi tiết sản phẩm
Relay bán dẫn Fotek SSR-40VA-H
1.Giới thiệu
  • Solid State Relay SSR-40 VA Fotek chính hãng là loại relay bán dẫn với đầu vào Input là biến trở, đầu ra thay đổi điện áp tải AC mắc nối tiếp tuyến tính theo giá trị của điện áp tải 90~480VAC với dòng điện tối đa 40A (theo thông số nhà SX), sử dụng cho các ứng dụng cần điều khiển tải AC bằng biến trở: Dimmer, điều kiển tốc độ động cơ,…
2.Thông số kỹ thuật Relay bán dẫn Fotek SSR-40VA-H
  •  Độ bền điện môi cao hơn 4KV
  •  Độ bền cách lý cao 100MΩ /500VDC
  •  Bảo vệ mạch vơi nhiệt độ hơn 120°C
  •  Nhiệt độ hoạt động rộng: -20 ~80°C
  • Bảo hành chính hãng
3. Ứng dụng
  •  Ứng dụng trong các hệ điều khiển có cường độ đóng cắt lớn và liên tục trong thời gian ngắn ….
  •  Ứng dụng trong các lĩnh vực điều khiển nhiệt độ,…
Vui lòng liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết hoặc Xem thêm sản phẩm tại đây !
Sản phẩm tương tự
Bộ chuyển đổi nguồn tự động ATS 4P 100A -125/4P