Quạt kèm miệng lọc gió FKL6623.230
Liên Hệ
Kích thước khối: 204x204x82mm
Kích thước lỗ khoét: 177x177mm
Lưu lượng gió: 105m3/h
Điện áp định mức: 230VAC 50/60Hz
  • Chi tiết sản phẩm
Quạt kèm miệng lọc gió Leipole FKL6623.230
– Kích thước của Tấm lọc từ 117mm đến 323mm
– Dải nhiệt độ hoạt động: -10°C ~ +55°C