Quạt kèm tấm lọc gió FKL5525-200.230
Liên Hệ
– Kích thước khối : 250 x 250 x 98mm
– Kích thước lỗ khoét: 224 x 224mm
– Lưu lượng gió: 485m3/h
– Điện áp định mức: 230VAC 50/60Hz (điện áp khác liên hệ với chúng tôi)
– Công suất: 50W / 0.36A