Quạt kèm miệng lọc gió FKL6622.230
Liên Hệ
Kích thước khối: 148x148x57mm
Kích thước lỗ khoét: 124x124mm
Lưu lượng gió: 55m3/h
Điện áp định mức: 230 VAC 50/60Hz
  • Chi tiết sản phẩm
Quạt kèm miệng lọc gió Leipole FKL6622.230
I. Đặc điểm chung
– Đảo ngược động cơ quạt để thay đổi hướng luồng không khí.
– Kết nối nguồn có thể dc định vị để nối dây nhanh  với các đầu nối kẹp lò xo không cần dụng cụ.
– Thiết kế kiểu lẫy cài  rất tiện lợi cho việc thay thế nhanh, cũng như thay thế bộ lưới lọc.
– Kích thước của Tấm lọc từ 117mm đến 323mm
– Dải nhiệt độ hoạt động: -10°C ~ +55°C