Quạt kèm miệng lọc gió FKL6626.230-D
Liên Hệ
Kích thước khối: 323x323x129mm
Kích thước lỗ khoét: 292x292mm
Lưu lượng gió: 1200m3/h
Điện áp định mức: 230VAC 50/60Hz
  • Chi tiết sản phẩm
Quạt kèm miệng lọc gió Leipole FKL6626.230-D
– Kích thước của Tấm lọc từ 117mm đến 323mm
– Được cấp giấy chứng nhận : CE
– Dải nhiệt độ hoạt động: -10°C ~ +55°C